trai xây dựng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
trai xây dựng

diễn đàn trai xây dựng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

TRAIBACGIANGPRO

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thinh_xd186
phu hồ
phu hồ

xu : 3

TRAIBACGIANGPRO Empty
Bài gửiTiêu đề: TRAIBACGIANGPRO   TRAIBACGIANGPRO Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 2:37 pm

Chao` Amin To' den^' tu` DIEN DAN [You must be registered and logged in to see this link.] to' la QUAN TRI VIEN cua DIEN DAN do'. t dang hoc o CAO DANG XAY DUNG SO 1. Ban co the ghe tham qua, neu co the toi mong ban se sat nhap forum cung chung toi de tao cho DIEN DAN TRAI XAY DUNG ngay` cang` lon manh. Neu gia nhap DIEN DAN cua Chung toi ban se lam QUAN TRI VIEN cua forum do. CHUNG TA cung` xay dung TRAI XAY DUNG. Y!M thinh_xd186
Thanks
Admin
Admin
Admin
Admin

xu : 27

TRAIBACGIANGPRO Empty
Bài gửiTiêu đề: rất cảm ơn vì bạn đã có lời mời tham gia   TRAIBACGIANGPRO Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 7:27 am

rất cảm ơn thịnh tình của bạn dành cho diễn đàn cũng như dành cho minh nhưng trong thời gian này mình bận quá mà trình độ mod của mình còn kém lắm thuộc vào hạng gà ý mà . mình chỉ lập ra diễn đàn thôi vì lớp có mấy thằng dưa ra ý kiến nhưng cung chưa ra đâu vào đâu cả.mình nghỉ mỗi người có một hướng đi riêng cho mình vì thế nên mình đành phải từ chối đề nghị của bạn mong bạn thông cảm. xin cảm ơn! Very Happy
https://traixaydung.forumvi.com
asenlupin
phu hồ
phu hồ

xu : 1

TRAIBACGIANGPRO Empty
Bài gửiTiêu đề: sac sac   TRAIBACGIANGPRO Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 11:36 am

cha nội ở XD số 11 thế có đỡ đc thầy Nhường hộ em không, em đang toạch môn của thầy mà không biết chaỵ sao. mà ông bạn có đồ án, bài tập j của CĐ DD CN không post đi
Sponsored content

TRAIBACGIANGPRO Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TRAIBACGIANGPRO   TRAIBACGIANGPRO Icon_minitime

TRAIBACGIANGPRO
Trang 1 trong tổng số 1 trang